CHƯƠNG TRÌNH ĐẠO TẠO
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/166.png)
Trung tâm Ngoại ngữ Quốc tế Âu Việt Úc – Môi trường Anh văn chuyên nghiệp, hiệu quả. Với đội ngũ giảng viên nhiệt tình, năng động, có trình độ chuyên môn cao, thường xuyên được
các chuyên gia nước ngoài đào tạo, có kinh nghiệm trong quá trình giảng dạy tiếng anh nhiều năm. Đặc biệt với tinh thần lấy chữ “Tâm” đặt lên hàng đầu trong quá trình giảng
dạy, trong công tác đào tạo thế hệ trẻ.
Tại EVAS mọi sự cố gắng của con đều được công nhận.
Lịch Khai Giảng
Lộ trình đào tạo chuẩn Quốc tế, lộ trình khép kín đáp ứng mọi nhu cầu học tập
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/224.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
Lộ trình đào tạo chuẩn Quốc tế, lộ trình khép kín đáp ứng mọi nhu cầu học tập
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/226.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/182.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/183.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/112.png)
![](/upload/images/education/114.png)
DÀNH CHO CON TỪ 4 ĐẾN 7 TUỔI
Anh văn mẫu giáo
TIẾNG ANH PHÁT TRIỂN TRẺ TOÀN DIỆN (English for the Whole Child) là chương trình độc quyền của Trung tâm dành cho trẻ 4-7 tuổi. Tối đa hóa tài năng ngôn ngữ và Phát triển mặt xã hội và tình cảm - Phát triển thể chất - Phát triển trí tuệ, nhận thức - Phát triển ngôn ngữ - Phát triển sáng tạo - Phát triển tâm lý trẻ...
DÀNH CHO HỌC SINH CẤP I
Anh văn thiếu nhi
Chương trình tiếng Anh thiếu nhi được thiết kế phù hợp cho các em từ 7-12 tuổi, từng bước giúp các em hoàn thiện 4 kỹ năng Nghe – Nói – Đọc – Viết, hoàn toàn tự tin tham gia các kì thi lấy bằng cấp quốc tế Cambridge Starters – Movers – Flyers.
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/115.png)
![](/upload/files/DSC08034.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/112.png)
![](/upload/images/education/117.png)
DÀNH CHO HỌC SINH CẤP II
Anh văn thiếu niên
Chứng chỉ KET, PET, FCE được Đại học Cambridge xem là thước đo kiến thức chuẩn sử dụng tiếng Anh trên tất cả nước trên thế giới đối với bậc Trung học Cơ Sở và Trung học Phổ Thông...
CHỨNG CHỈ ANH NGỮ QUỐC TẾ
Anh văn IELTS
Tại EVAS đã giúp hàng trăm em đạt kết quả cao IELTS 6.0+. Lộ trình đào tạo từ căn bản đến nâng cao, giúp các em hoàn thiện kỹ năng tiếng Anh học thuật Nghe – Nói – Đọc – Viết, đạt được band điểm như kỳ vọng, chuẩn bị cho hành trình du học, nghiên cứu và học tập.
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/115.png)
![](/upload/images/education/119.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/112.png)
![](/upload/images/education/118.png)
DÀNH CHO HỌC VIÊN LỨA TUỔI TỪ 4-16
Khóa học kỹ năng mềm
Giúp trẻ nuôi dưỡng và phát triển các kỹ năng thành công tương lai từ các khóa học chuyên sâu mang đến kiến thức - sự thực hành - tạo dựng thói quen hướng đến sự trưởng thành của một đứa trẻ toàn diện nhất.
TRAO DỒI KỸ NĂNG
Anh văn giao tiếp
Chương trình đa dạng các khóa học trao dồi các kỹ năng tương lai như kỹ năng lãnh đạo, kỹ năng thuyết trình và những kỹ năng trong lĩnh vực hội họa, âm nhạc....
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/115.png)
![](/upload/images/education/120.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/112.png)
![](/upload/images/education/185.png)
DÀNH CHO HỌC VIÊN Ở XA
Lớp Học Trực Tuyến
EVAS đã thành công trong việc mang lại trải nghiệm học tập tốt nhất, giúp nhiều em học sinh giao tiếp tự tin với giáo viên bản xứ và chinh phục chứng chỉ chuẩn Cambridge. Giờ chúng tôi giới thiệu khóa học trực tuyến đến các em rào cản về địa lý cơ hội tiếp cận môi trường tiếng Anh quốc tế
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/115.png)
GIÁ TRỊ CỐT LÕI HỌC VIÊN EVAS
![](/upload/images/icon/50.png)
SÁNG TẠO - Creativity
Học viên EVAS có tinh thần đổi mới, sáng tạo, biết phát triển và vận dụng những ý tưởng mới.
![](/upload/images/icon/51.png)
HỘI NHẬP - Integration
Học viên EVAS có tinh thần đổi mới, sáng tạo, biết phát triển và vận dụng những ý tưởng mới.
![](/upload/images/icon/52.png)
HỢP TÁC - Collaboration
Học viên EVAS có tinh thần đổi mới, sáng tạo, biết phát triển và vận dụng những ý tưởng mới.
![](/upload/images/icon/53.png)
CHÍNH TRỰC - INTERGRITY
Học viên EVAS có tinh thần đổi mới, sáng tạo, biết phát triển và vận dụng những ý tưởng mới.
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/33.png)
![Phòng họp](/upload/images/facility/1.png)
![Phòng học cho lứa tuổi Mẫu Giáo](/upload/images/facility/2.png)
![Phòng học dành cho học viên Cambridge](/upload/images/facility/4.png)
![EVAS Chill Sân Thượng](/upload/images/facility/5.png)
![EVAS Library](/upload/images/facility/3.png)
![](/upload/images/facility/1.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/190.png)
![](https://auvietuc.edu.vn/assets/images/192.png)
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN ĐỂ NHẬN LỘ TRÌNH HỌC
Vui lòng để lại thông tin liên lạc để chúng tôi tư vấn rõ ràng hơn về các khóa học
Trụ sở chính: Tòa nhà EVAS số 295 Nguyễn Thái Học, (Khu Golden City), Mỹ Hòa, TP Long Xuyên, AG
02963 666 898 - 666 888
Chi nhánh Long Xuyên: 815-816 Hà Hoàng Hổ, Đông Xuyên, TP Long Xuyên, AG
02963.941.780
Chi nhánh Châu Đốc: 172 Thủ Khoa Huân, Châu Phú B, Châu Đốc, AG
02963.533.666
Chi nhánh Châu Thành - An Giang: số 403 Lê Lợi, Thị trấn An Châu, Châu Thành, An Giang
02966.599988
Thứ hai đến thứ bảy 7:30 - 21:30
Chủ nhật: 7:30 - 19:30